Email :
Mật khẩu:

Ghi nhớ đăng nhập | Quên mật khẩu?

Chưa có tài khoản, đăng ký

Trang chủ > Hoi dap
uống vimax có bị nổi mụn không?

1 Câu trả lời 1952 Lượt xem | Tài 11:20:53 17-01-2012

từ khi ún thuốc này mặt nổi mụn đầy...

Webmaster & Consultant 11:20:53 17-01-2012


Dạ chào anh, loại này là thảo dược, có thể đó là tác dụng phụ hoặc cơ địa a chưa kịp thích nghi thôi.  Nó làm bạn nổi mụn, chứ sau vài viên là hết à. Kính mong ảnh ủng hộ.

Bạn có thể muốn trả lời

Bệnh liệt dương hay rối loạn cương dương

1 Câu trả lời 2021 Lượt xem

Dụng cụ hỗ trợ tình dục

1 Câu trả lời 2832 Lượt xem

Hỏi về thuốc tăng cường sinh lý

1 Câu trả lời 1946 Lượt xem

Thuốc vigrx plus

1 Câu trả lời 1367 Lượt xem

Gel Bôi Trơn Tăng Khoái Cảm

0 Câu trả lời 1745 Lượt xem

Thuốc kéo dài thời gian quan hệ tình dục

0 Câu trả lời 1678 Lượt xem

bao cao su durex sensation

0 Câu trả lời 1728 Lượt xem

Gel Bôi Trơn âm đạo nào xài tốt ?

0 Câu trả lời 1974 Lượt xem

Vimax pill

3 Câu trả lời 2168 Lượt xem